Hotline: 0963.784.701
Giao hàng toàn quốc: Viettel Post, VNPost, GHN, GHTK
Miễn phí giao hàng tại Tp HCM

Hotline: 02838.322.460
Di động: 0963.784.701

Yêu cầu nhà thuốc gọi lại

Sản phẩm mới cập nhật

Thuốc giảm đau kháng viêm Ibu- Acetalvic (H/100v)

55,000 

TÌM ĐỐI TÁC KINH DOANH

Đăng ký thành viên để xem ngay giá sỉ.
Kính mời Doanh Nghiệp Hợp tác kinh doanh cùng chúng tôi.
Nhận đóng toa Nhà Thuốc, Phòng khám, ….. trên toàn quốc.

Mô tả

Thành phần:
Dược chất chính: Paracetamol 300mg, Ibuprofen 200mg, Caffeine 30mg
Loại thuốc: Thuốc giảm đau, kháng viêm
Dạng thuốc, hàm lượng: Hộp 10 vỉ x 10 viên nang,
Công dụng:
Các triệu chứng đau nhức, cảm sốt, viêm thấp khớp, chấn thương, trẹo, trật khớp, giãn cơ, viêm gân.

Liều dùng -Cách dùng

Thuốc dùng đường uống. Uống ngay sau bữa ăn.

Người lớn: 1 viên/lần x 3 – 4 lần/ngày.

Quá liều

Trong trường hợp khẩn cấp, hãy gọi ngay cho Trung tâm cấp cứu 115 hoặc đến trạm Y tế địa phương gần nhất.

Tác dụng phụ 
Buồn nôn, nôn, đau dạ dày, khó tiêu, xuất huyết, rối loạn chuyển hóa ruột.

Thận trọng khi sử dụng

Tiền sử loét dạ dày tá tràng.
Bệnh nhân đang dùng thuốc chống đông máu loại coumarin.
Ngưng thuốc ngày khi nhìn mờ hay giảm thị lực, nhìn thấy màu sắc thay đổi.
Chống chỉ định

Mẫn cảm với thuốc. Phụ nữ có thai, cho con bú. Trẻ < 12 tuổi. Bệnh nhân loét dạ dày tá tràng, suy gan hoặc suy thận nặng.

Tương tác thuốc

Làm tăng tác động của tolbutamid, methotrexat, phenytoin, probenecid. Tránh dùng với các chất chống đông máu.

Quy cách
Hộp 10 Vỉ x 10 Viên
Nhà sản xuất
CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG VIDIPHA
Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Việc sử dụng thuốc phải tuân theo hướng dẫn của bác sĩ chuyên môn.

 

 

 

 

 

 

NHÀ THUỐC VŨ TÙNG

Điện thoại: 02838.322.460 – 0963.784.701

Email: nhathuocvutung@gmail.com

Địa chỉ: 192 Lê Hồng Phong, P.4, Q.5, Tp.HCM

Giờ: 6h30-21h Thứ 2-CN (Không nghỉ lễ)